ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ลักหลับกับอาจารย์

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 27 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 tanawat252

BellBoy

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 118 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 12:00 PM

สวัสดีครับผม ชื่อวัตครับอายุ25ปี เรื่องที่ผมจะเล่านี้จะเล่าตั้งแต่เริ่มเจอ อาจารย์แล้วก็วันเกิดเหตุนี้เพิ่งเกิดปีนี้นี่เองครับ

ผมเป็นคนที่เรียนไม่ค่อยเก่งแต่ก็ไม่ใช่คนที่เกเรติดยาอะไร จบแค่ ป.6 วันนึงผมได้มีโอกาศมาเรียนกศน.ใน

กทม.แห่งหนึงในระดับ ม.ต้น แล้วก็ได้เจอกับอาจารย์ท่านนึงท่านท่านอายุประมาน50กว่าๆ

ท่านเป็นคนที่หน้าตาดุมากแต่ก็ถือว่าหน้าตาดีสำหรับผมมากครับท่านท่านอาจารย์เองก็มีเมียแล้วนะครับและท่านสอนหนังสือเก่งมากครับท่านจะสอนแบบตลกๆและ

เข้าใจงายมากแต่กะนั้นผมก็ยังสอบตกอยู่ดีแต่ช่วงแรกผมก็ยังไม่กล้าเข้าไปคุยหรือถามปัญหาที่ผมไม่เข้าใจใน

เรื่องเรียนหรอกครับพอผ่านไปสัก2-3เดือนผมก็เริ่มพูดคุยและถามปัญหากับท่านอาจารย์มากขึ้นแล้วก็สนิดกับ

อาจารย์มากขึ้น อาจายร์ท่านวันทำดาท่านก็จะไปทำงานที่เป็นงานประจำของท่าน ผมก็รู้สึกเหงาเพราะผมเริ่มหลง

รักท่านมากท่านเป็นคนที่พูดไม่เพราะเท่าไรในบางครั้ง แล้วเวลาท่านสอนหนังสือผมก้จะแอบมองตรงเป้ากางเกง

ของท่านเพราะเป้าท่านตุงใหญ่มากเหมือนกับว่ามันแข็งตัวอยู่งั้นแหละเพราะว่าในห้องเรียน มีผู้หยิงที่นุ่งสั้นๆมา

เรียนเยอะ นั่งที่เห็นข้างในหมดแล้วหน้าตาแต่ละองสวยๆทั้งนั้น พอวันครูผมก็จะซื้อพวงมาลัยไปกลาบท่านต่าง

หากนอกเหนือจากที่ท่างกศนจัดงานวันครู อ่านอาจารย์ท่านก็ไห้พรว่าขอให้มีความสุขมากๆและก็ขอให้เรียนจบ

เร็วแล้วก็ไปไกลๆกรูสักที แต่ท่านพูดมาในเชิงหยอกเย้าครับผมก็ไม่ได้อะไรมากมาย พอสนิดกันมากขึ้นผมก็เริ่มที่

จะกอดท่านอาจารย์พอนานๆไปผมรู้สึกว่าผมรักท่านเหมือนพ่อและแบบคู่รักก็รู้ทั้งรู้ว่าท่านมีเมียอยู่แล้วพอถึงวัน

พ่อผมก็ซื้อพวงมาลัยมากราบท่านและก็เริ่มเรียกท่านว่าป๊าพอจบการศึกษาระดับม.ต้นผมกับเพื่อนๆ5-6คนก็พา

ท่านไปท่านอาหารข้างนอกไม่ห้ท่านจ่ายสักบาทเบ็ดเสร็จ 4000 กว่าบาทก็หารๆไปกับเพื่อนท่านทานเบียร์ไป

เยอะมากและก็เข้าห้องน้ำบ่อยมากๆ มีครั้งนึงผมเดินตามท่านไปในห้องน้ำ ท่านก็ยืนฉี่อยู่ใกล้ๆ ผมจึงแอบมองจู๋

ของท่าน พอเห็นจู๋ของท่านผมก็ตกใจเพราะว่ามันใหญ่มากๆหัวของมันเกือบเท่าๆลูกกลอฟเลยครับมองจนลืมดู

อาจารย์ท่านก็หันมาถามว่ามองอะไร ผมใจสั่นลัวตอบแบบกล้าๆกลัวๆป่าวครับป่าวอะไรก็เห็นอยู่ว่ามองผมก็เลย

ตอบแบบนึกอะไรไม่ออกมองมดมันขนอาหารแกก็หันมาทั้งๆที่ยังจับจู๋เตรีบจะเก็บเข้าที่มาทางผมทำให้เห็นแบบ

เต็มๆเลยว่าผมไม่ได้ตาฝาดไปที่เห็นว่าหัวมันใหญ่เท่าลูกกรอฟทั้งๆที่มันยังไม่แข็งในใจผมคิดว่าขอสักครั้งที่ได้

หลับนอนกับอาจารย์และแล้วก็ได้มีโอกาศที่จะได้อยู่ใกล้ๆกับอาจย์ท่านท่านย้ายบ้านมาอยู่ใกล้บ้านผมแต่ก็ไม่ใกล้

มากนักแล้วเมียท่านก้ไม่ได้อยู่ด้วยแล้วแต่ไม่ได้หมายความว่าท่านเลิกกันแล้วหรอกครับเมียท่านไปรับราชการที่

ต่างจังหวัด2ปี พอมาปี2554 เดือน พ.ย.ช่วงน้ำท่วมที่ผ่านพ้นไปนี่เองครับ ผมอยู่บ้านคนเดียวพ่อแม่ผมอพยพไป

นอนที่คอนโดครับส่วนผมขออาสานอนเฟ้าบ้านแต่ที่จริงผมมีแผนครับผมจะไปนอนกับอาจารย์คนในระ

แวกบ้านอาจาย์ก็ไม่มีใครอยู่เลยเพราะหนีไปันหมด พอไปนอนกับท่านก็รู้สึกดีใจมาก พอเวลาที่าอาบนำ้ก็จะเป็น

นั่งร้านให้อาบอาบน้ำผมก็ไปอาบก่อนพออาบไปสักพักจังหวะผมกำลังถูสบู่ที่ใบหน้าอยู่เลยไม่ได้ลืมตาท่านมา

หยิบขันไปเงียบๆผมก็ควานหาแต่ก็หาไม่เจอท่านก็เอาขันมาเคราะหัวโป๊ก ผมก็ร้องโอ้ย แล้วอาจาย์ป๊าก็ยื่นขันให้

ผมผมก็ตักน้ำมาล้างหน้าท่านก้เอาขันไปตักน้ำอาบมั่งท่านใส่แางเกงบอกเซออาบน้ำที่ยิ่งชอบกว่านั้นเป็นบอกเซ

อสีขาวนี่แหละเวลาท่านอาบทำไห้เห็นท่อนเอ็นของท่านดำๆในกางเกง ทำเอาใจผมสั่น แต่ท่านอาบเร็วมากเสร็จ

ก่อนผมอีกแต่ที่ตกใจกว่านั้นท่านเล่นถอดกางเกงต่อหน้าผมเลยแบบ เห็นหมดเลยตัวเปล่าล่อนจ้อนเลย ผมถึงกับ

อุทานออกมาว่า เฮ้ย ป๊าทำอะไรแก้ตรงนี้เลยหรือไม่อายมั่งงัย แก่ตอบมาว่าอายทำไมผุ้ชายด้วยกันไม่เคยเป็น

ทหารหรือไงเคยเออแล้วจะอายทำไม่ทะหารเขาก็แก้ผ้าอาบน้ำกันผมก็นึกไปเออก็ช่ายจริงๆอย่างที่ป๊าพูด พออาบ

เสร็จสักพักก็มีเพื่อนแกมาหาถือเหล้ามาด้วยในใจผมคิดโอโหนี้ขนาดน้ำท่วมยังจะกินเหล้าอีกหรอเดี๋ยวก้ได้หกล้ม

จมน้ำหากันไม่เจอหรอก ท่านก็กินเหล้าไปผมก็ไปทำกับข้าวมาเป็นกับแก้มให้อาจารย์ป๊าแกก็กินไปได้สักพักผมก็

นั่งอยู่ข้างๆแกกินเหล้าทั้งๆที่ใส่บอกเซอแล้วก็นั่งยกเข่าขึ้นข้างนึงผมก้ไปนั่งอยู่ตรงข้างที่ยกเข่าขึ้นทำไห้เห้นหัว

โตๆอีก รอบประมาน5ทุ่มก็เลิกลากันกลับบ้านใครบ้านมัน ผมก็เก็บกวาดบ้านให้จารย์ป๊า ส่วนอาจารย์ป๊าเขไปนอน

แล้วพอผมเข้าไปในห้องนอนก้ได้ยินเสียกรน เพราะความเหนื่อยและความเมาของท่านผมก็นั่งมองท่านตั้งแต่หัว

จรดเท้า แต่ก็ต้องหันกลับมามองตรงท่อนเอ็นของท่าน ผมเริ่มอดใจไม่ไหว ผมก็เอามือไปลูบแบบเบ่าๆเพราะกลัว

อาจารย์ป๊าตื่น พอลูบๆไปสักพักมันเริ่มขยายตัวใหญ่ขึ้นผมก็ต้องตกใจขนาดมันใหญ่จริงๆแต่หัวก็เท่าๆเดิมแหละ

ครับแต่ความยาวพอๆกับขวดเป๊ปซี่ขวดละสิบบาทพอเห็นอย่างนั้นแล้วผมก้อไม่รีรอเพราะที่หัวเริ่มมีน้ำใสๆออกมา

แต่ว่าเยอะมากผมก็เลยเลียกินน้ำใสๆของอาจารย์ป๊าพอเลียแล้วก็หันไปมองอาจารย์ป๊าว่าตื่นหรือป่าวพอเห็นว่ายัง

หลับอยู่และมีเสียงกรนผมก้อเริ่มรูดของแกเล่นสักพักแล้วก็อมของแกเข้าไปทีละนิดๆจนมิดมันแน่นปากมากครับ

ผมสลับกับเลียตรงส่วนหัวสัลบกับชักไปด้วยทำไปสักพักตัวแกเริ่มเกรงเหมือนน้ำใกล้จะแตกผมก็เลยอมคาปากใว้

สีกพักแล้วน้ำของแกก็แตกออกมาผมรู้สึกอุ่นๆในปากมากแล้วก็มีกลิ่นคาวๆออกมาแมก้อกลืนน้ำเงี่ยนแกเข้าไป

จนหมดจะคายทิ้งก็เสียดายเพราเป็นครั้งแรกของผมที่ได้กินน้ำเงี่ยนของอาจารย์ป๊าที่ผมรักและก็เป็นคนแรกของ

ผมด้วย คืนนั้นผมมีความสุขมากถึงจะไม่ได้มีอะไรกันแบบจริงๆจังๆเหมือนคู่รักของอาจารย์ป๊า ในช่วงน้ำท่วมผม

ก้อทำแบบนี้อยู่ 2 ครั้ง พอครั้งที่สามผมก็ทำเหมือนเช่นเคยพออมๆอยู่มือแกก็มากดหัวผมแล้วแกก็กระเด้งก้นขึ้น

พร้อมๆกับกดหัวของผมไปด้วยตอนนั้นผมตกใจมาก ว่าป๊าตื่นตอนนไหนผมเลยสบัดหัวออกมาแล้วหลบหน้าแก

แต่ก็ยังนั่งอยู่ตรงนั้น ป๊าแกก็พูดมาว่าเป็นอะไร ผมก็ตอบว่าปล่าว แกก็พูดมาว่ามึงทำไห้ป๊า2ครั้งแล้วไม่ใช่หรอ คำ

พูดนั้นทำให้ผมยิ่งตกใจเข้าไปใหญ่ป๊ารู้ด้วยหรอ ทำไมจะไม่รู้ที่กูนอนให้มึงทำกูก็เงี่ยนอยู่เมียกูไม่อยู่กูไม่มีที่

ระบาย แกก็มาจับมือผมแล้วก็ดึงผมไปกอด แล้วพูดว่าระหว่างที่เมียกูไม่อยู่ช่วยเป็นเมียป๊าก่อนได้ไหม ผมก็พยัก

หน้าแล้วผมก็ถามต่อว่าแล้วถ้าเมียป๊ากลับมาละแล้วผมจะทำยังไงเออเดี๋ยวค่อยหาที่กันใหม่ พอได้ยินอย่างนั้นผม

ก็ดีใจที่ป๊าไม่ทิ้งผมไปเลย พอพูดกันเสร็จแกก็เอาของแกมาให้ผมดูดผมก็ทั้งดูดทั้งเลีบอย่างสนุกป๊าแกก็คางออก

มาเบาๆ ซีดๆๆๆเสียวๆ ทำแรงๆกว่านี้อีกกำลังเสียว โอ้ยๆๆ เสียวๆ แล้วแกก็จับผมถอดเสื้อผ้าออก แล้วก็จับผมหัน

หลังไปหาแก แกเอาคว...ของแกมาถูๆระหว่างก้นของผมผมรู้สึกเสียวมากๆและรู้สึกอุ่นๆจากท่อนคว...ของแก สัก

พักแกก็กดตัวไห้ผมกล้มลง แล้วแก็บอกว่าจะยัดเข้าไปแล้วนะ ผมก็อืม แกก็ค่อยๆใส่เข้าไปทีละนิดแล้วถามว่าเจ็บ

ไหม ผมก็บอกว่าเจ็บแต่แกก็ไม่ได้เอออกหรอกครับ พอรู้สึกว่าหัวเข้าไปแล้วแกก็ซอยเข้าออกเบาๆจนผมร้องซี๊ด

ออกมา แก็ดันเข้าไปจนมิดผมร้องเสียงหลงโอ้ยๆๆๆๆทั้งเจ็บทั้งจุกแล้วแกก็กอดผมจนแน่น ผมรู้สึกผ่อนคลายความ

เจ็บไปสักพักแกถามหายแจ็บหรือยังผมก็พยักหน้าหายแล้ว แกก็เริ่มซอยเข้าออกอีกทีแต่เร็วขึ้นเรื่อยๆ เอวแกดี

มากซอยจนน้ำผมแตกเต็มที่นอนที่เยอะก็เพราะว่าช่วงที่ผมลักหลับแกมาผมยังไม่ได้ช่วยตัวเองเลยสักครั้ง จึงทำ

ให้เยอะ พอแกเห็นว่าผมน้ำแตกแล้วแก็เร่งเครื่องซอยแบบไม่ยั้ง ผมก็ครางออกไปอย่างเมามันกับความสุขที่ได้รับ

พอแกใกล้เสร็จแกก็แระแทกแรงๆเข้าไปที่ก้นผม2-3ทีแล้วก็เอาออกแกกดตัวผมนั่งลงหันหน้าไปหาคว...แกแล้ว

แก็ชักคว..แกเองสักพักน้ำเงี่ยนอุ่นๆของแกก็แตกพุ่งใส่หน้าผมอย่างเต็มๆและเยอะมาก ผมก็ปาดน้ำเงี่ยนของแก

บนหน้าผมมากินจนหมด แล้วก็เอามือไปถอกคว...แกเล่นสักพัก เราสองคนก็ออกไปชำละล้างร่างกายจนหมดจด

แล้วก็กลับมานอนผมก้อกอดแกแล้วก็จับคว..แกเล่นจนแกหลับแล้วผมก็หลับตามไปติดๆ (THE END)

ขอบคุณครับ

#2 jamess

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 141 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 12:12 PM

ได้อารมณ์ครับ บรรยายซะเห็นภาพเลย ขอบคุณครับ:bicycle[1]:

#3 Sarang Haeyo

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 1,824 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 12:15 PM

ภาพที่โพสต์

#4 นายสมบัติ โกมลกิจเกษตร

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 561 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 12:58 PM

น่าไปเล่นด้วยจัง

#5 Gangta Cnx

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• 474 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 01:27 PM

น้ำท่วมนี่ก็มีดีเหมือนกันเนอะ......อิอิ

#6 tanawat252

BellBoy

• 118 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 02:15 PM

ขอบคุณ สำหรับคำติชมของทุกท่าน ครับ :flamethrower:

#7 ลุงนก

• 1,200 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 02:28 PM

ได้อารมณ์ดีครับ

#8 เก่งชัยนาท

เก่งชัยนาท

• 213 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 02:39 PM

อ่านไปของแข็งขึ้นมาเลย:1SignGotcha:

#9 tanawat252

BellBoy

• 118 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 02:46 PM

555+ช่วยไม่ได้อะครับ ผมนั่งเขียนยังนั่งอดนึกถึงรีลาอันเล่าร้อนของแกไม่ได้เลย แข็งๆหย่ายๆ

#10 alone42

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 264 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 03:34 PM

ทำไมโชดดีอย่างนี้ ผมก้อมีป๋านะ ได้แค่กอดจูบ ไม่กล้ามากไป่กว่านั้นกลัวมองหน้าแก่ไม่ติด กลัวแก่เลิกคบนะ

#11 leobeer_1

ผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 421 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 ธันวาคม 2011 - 06:24 PM

กศน.ศูนย์ไหน จะไปเรียนด้วย จะนั่งหน้าเลย .........

leobeer

#12 Guest_john_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 17 ธันวาคม 2011 - 01:34 AM

ไปเรียนด้วยจัีง

#13 thung

ผู้สนับสนุ

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 224 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 ธันวาคม 2011 - 03:10 AM

อยู่ กศน ไหนครับ จะได้ไปเรีย ด้วยครับ

#14 avaya

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• 88 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 ธันวาคม 2011 - 08:02 AM

อยากเจอแบบนี้จัง

#15 ChobLung40up

แค่คนแอบห่วงใย

• 145 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 ธันวาคม 2011 - 08:08 AM

:blowingup: :blowingup:

"ขอบคุณความรู้สึกดีๆที่มีให้คับ...ผมจะรักษาความรู้สึกดีๆนี้ตลอดไป"

choblung40up@hotmail.com

#16 tanawat252

BellBoy

• 118 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 ธันวาคม 2011 - 03:27 PM

อันนี้บอกไม่ได้ครับว่าอยู่ศูนย์ไหน อิอิ แบบว่า หวงนิดๆ

#17 james

• 4,389 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 ธันวาคม 2011 - 01:23 AM

ทำไมโชดดีอย่างนี้ ผมก้อมีป๋านะ ได้แค่กอดจูบ ไม่กล้ามากไป่กว่านั้นกลัวมองหน้าแก่ไม่ติด กลัวแก่เลิกคบนะ

ผมก็มีป๊าคบกันมานาน 2 คน ที่แอบชอบอยู่เหมือนกัน ไม่กล้าทำอะไรเช่นกันกลัวแก่เลิกคบ

46 169 85 ชอบคนอาวุโสอายุมากๆ ไม่แสดงออก ถ้าวัยเดียวกันหรืออ่อนกว่า ก็ขอให้ดูอายุมาก หรือ มีพุง

#18 Guest_siamza_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 26 ธันวาคม 2011 - 02:02 PM

thanks

#19 chic

Chic

• 233 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 ธันวาคม 2011 - 09:51 PM

ชอบครับ ขอบคุณครับภาพที่โพสต์

#20 just only you kit

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• 25 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 ธันวาคม 2011 - 10:52 PM

อยาก