ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

พันโทท่านนี้ เพื่อนใครหรือเปล่าครับ

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 10 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Dallas

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 32 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 สิงหาคม 2011 - 12:06 AM

http://www.talkystory.com/?p=16790

คงทราบข่าวนายทหารพันโทลวนลามเด็กกันแล้วนะครับ

ถ้าทำกับเด็กเด็กฟ้องผู้ปกครอง ถ้าทำกับลุง ลุงจะไปฟ้องใครครับ

#2 wang

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 สิงหาคม 2011 - 07:58 PM

ถ้าผมเป็นลุงจะไม่ฟ้องแต่บอกว่ามาอีกนะถ้าว่าง

#3 chut

ผู้สนับสนุ

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 11 โพสต์

โพสต์เมื่อ 26 สิงหาคม 2011 - 05:56 PM

แย่จริงๆ ส่วนที่ข่มขืนเขาอีก เราอยากให้สมดุลระหว่างสมยอมกับข่มขืนซะที

#4 Guest_Gongtana Dongget_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 10 ตุลาคม 2011 - 10:09 AM

อยากเจอลุงๆๆๆ:rolleyes::58:

#5 ชัดเจน

คณบดี

• ฝ่ายปกครอง
  • 423 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 ตุลาคม 2011 - 04:03 PM

หวังเหลือเกินว่ากฎหมายคงเป็นกฎหมาย คงไม่เลือกใช้เฉพาะกลุ่มหรือหมู่ที่ด้อยกว่า แต่อย่างว่าคนไทยส่วนใหญ่เป็นโรคลืมง่ายครับ เรื่องก็คงจะเงียบไปในที่สุด ถ้าไม่ไปยื่นที่คุณปวีณา หรือกลุ่มที่กัดไม่ปล่อย
ส่วนใครจะข่มขืนลุงนั้น ต้องถามว่าลุงถึงจุดสุดยอดไหม ถ้างั้นศาลไม่รับฟ้องครับ

ทุกข์หรือสุขอยู่ที่ใจเราเอง

#6 prea

เด็กใหม่

• ลูกบ้าน - หน้าใหม่
  • 7 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 พฤศจิกายน 2011 - 08:24 AM

ทำกับลุงลุงยอม 555+

#7 leklek

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 203 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 มกราคม 2012 - 04:25 PM

หวังเหลือเกินว่ากฎหมายคงเป็นกฎหมาย คงไม่เลือกใช้เฉพาะกลุ่มหรือหมู่ที่ด้อยกว่า แต่อย่างว่าคนไทยส่วนใหญ่เป็นโรคลืมง่ายครับ เรื่องก็คงจะเงียบไปในที่สุด ถ้าไม่ไปยื่นที่คุณปวีณา หรือกลุ่มที่กัดไม่ปล่อย
ส่วนใครจะข่มขืนลุงนั้น ต้องถามว่าลุงถึงจุดสุดยอดไหม ถ้างั้นศาลไม่รับฟ้องครับ

ภาพที่โพสต์

#8 Mhork

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 166 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 มกราคม 2012 - 04:43 PM

ถ้าผมรับราชการทหาร ตอนนี้ผมก็ยศพันโทครับ

ส่วนตัวแล้วคิดว่ามันไม่คุ้มเลยจริง ๆ ที่ทำอะไร

แบบไม่คิดหน้าคิดหลังอย่างนั้น เสียประวัติราชการ

เสียชื่อ ฯลฯ อยากได้เด็ก ข้างนอกมีเยอะแยะไป

ไม่น่าทำเด็กนักเรียน หรือคนในบังคับบัญชาเลยให้ตาย

#9 loong-m

ชอบหนุ่มๆหลานๆที่เป็น

• 353 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 มกราคม 2012 - 09:20 PM

คนในหมู่บ้านก้อยศพันโท แกชอบพาเด็กมัธยมมาค้างที่บ้านประจำ เด็กหนุ่มในหมู่บ้านโดนแกลวนลามไปหลายคน จนไม่มีใครกล้าไปที่บ้านแก แกเลิกกับเมียแก ลูกชายแกจบนายร้อย ทหารหรือตำรวจไม่แน่ใจ..............................................

พันโทคนนี้ เล่นมาลวนลามเท่านี้เด็กก็โวยอะดิ หากได้ลงลิ้น ชิวหาพาเพลินละก็

ห้องแกคงมีเด็กไปเข้าคิวรอให้แก ลงลิ้นปิดดอ ทุกคืนแหละ

ผม 51/170/74 เป็นรับไม่แสดงออกครับ หาหลานๆ ที่เป็นรุกคับ

#10 ชัดเจน

คณบดี

• ฝ่ายปกครอง
  • 423 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 มกราคม 2012 - 01:54 PM

ถ้าผมรับราชการทหาร ตอนนี้ผมก็ยศพันโทครับ

ส่วนตัวแล้วคิดว่ามันไม่คุ้มเลยจริง ๆ ที่ทำอะไร

แบบไม่คิดหน้าคิดหลังอย่างนั้น เสียประวัติราชการ

เสียชื่อ ฯลฯ อยากได้เด็ก ข้างนอกมีเยอะแยะไป

ไม่น่าทำเด็กนักเรียน หรือคนในบังคับบัญชาเลยให้ตาย

เห้นด้วยครับ แบบสมภารกินไก่วัดไม่ดีแน่ เพราะเรื่องมันใกล้ตัว

ทุกข์หรือสุขอยู่ที่ใจเราเอง

#11 Guest_beet_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 05 กุมภาพันธ์ 2012 - 01:19 PM

เขาแค่จับของลับๆเฉย กับแอบหอมแก้มเด็กครับ