ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

อยากมีน้องน่ารักซักคน

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 258 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#41 cxr

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 สิงหาคม 2011 - 09:55 AM

ขอบคุณครับผม แล้วคุยกันนะครับ

ครับผม ... แล้วเราก็คุยกัน

ภาพที่โพสต์

#42 NaKATO

• ลูกบ้าน - หน้าใหม่
  • 15 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 สิงหาคม 2011 - 11:24 AM

ขาว ไม่ตี๋ครับ 175 65 22 สนใจครับ

#43 suchart1972

suchart

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 102 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 สิงหาคม 2011 - 12:54 PM

ผม 39 170 65 สนใจคุยทางเมวล์ คุยกันก่อนครับ.

#44 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 สิงหาคม 2011 - 05:00 AM

ขาว ไม่ตี๋ครับ 175 65 22 สนใจครับ

เอ่อ ... สนใจแบบไหนครับ

แบบ long term หรือว่า short term

หรือว่าแล้วแต่สถานการณ์ :blink:

#45 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 สิงหาคม 2011 - 05:13 AM

ผม 39 170 65 สนใจคุยทางเมลล์ คุยกันก่อนครับ.

อะนะ ... ได้ครับ

ลองเช็คเมลดูละกัน :blink:

#46 NaKATO

• 15 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 03:28 PM

อยากรู้จักครับ 22 /175/65 ขาว สนใจขอ M ได้ไหมครับ

#47 NaKATO

• 15 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 03:29 PM

เเล้วเเต่สถานการณ์ครับ ขอ M ได้ไหมครับ ลองคุยๆ กันก่อน พี่ตรงสเป็คผมเลย

#48 onesun

ผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 367 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 04:09 PM

ครับ ขออภัยที่หายไป...คุยกัน พี่น้องกันนะครับ

......ฉันดีใจทีมีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ ฉันดีใจที่มีเธอ แม้จะไม่เหลือใครๆ.....
......แต่ฉันก็รู้ และฉันอุ่นใจ ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ ตรงนี้ ฉันก็รู้ และฉันอุ่นใจ......
......ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่กับฉัน......

#49 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 04:19 PM

เเล้วเเต่สถานการณ์ครับ ขอ M ได้ไหมครับลองคุยๆกันก่อน พี่ตรงสเปคผมเลย

พี่ไม่ได้ค่อยออนไลน์นะครับ ... เอา M ไปอาจจะไม่มีประโยชน์

ลองคลิกที่ชื่อพี่ แล้วเขียน mail มาก่อนละกัน ... นะ นะ นะ ;)

#50 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 04:22 PM

ครับ ขออภัยที่หายไป...คุยกัน พี่น้องกันนะครับ

พี่น้องท้องติดกันอ๊ะเปล่า ... :P

เรื่องคุยไม่มีปัญหาหรอกครับ ... ถามมาตอบไปอยู่แล้ว

#51 bird_2527

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 233 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 สิงหาคม 2011 - 11:32 PM

คับลองคุยกันดูคับ.อย่าเพิ่ง....รีบร้อนค่อยเป็นค่อยไป...เพื่อนกันคุยกันก่อนดีกว่าคับ.0887420523.............bird

#52 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 04:50 AM

คับลองคุยกันดูคับ.อย่าเพิ่ง....รีบร้อนค่อยเป็นค่อยไป...เพื่อนกันคุยดีกว่าก่อนดีคับ.0887420523.............bird

น้องเบิร์ดครับ ... ขอบคุณมากสำหรับความสนใจ แต่ยังไง ๆ ขอคุยกันในเว็บก่อนนะครับ หรือจะใช้ PM, เมลก็ได้ ;)

#53 fonred

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 127 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 06:11 AM

คนขอสมัครคิวยาวเลย ผมคงหมดสิทธิ์ล่ะ อีกอย่างผมก็ไม่ได้อยู่กทม. เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันนะครับพี่ ภาพที่โพสต์

#54 onesun

ผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 367 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 10:53 AM

มาถอนสิทธิ์ละครับ เพราะมีคนมาจีบแล้วละครับ ขอบคุณมากๆครับที่คุยกัน ให้เป็นคุณ ลุงอีกคนละกันครับ ^^

......ฉันดีใจทีมีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ ฉันดีใจที่มีเธอ แม้จะไม่เหลือใครๆ.....
......แต่ฉันก็รู้ และฉันอุ่นใจ ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ ตรงนี้ ฉันก็รู้ และฉันอุ่นใจ......
......ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่กับฉัน......

#55 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 04:13 PM

คนขอสมัครคิวยาวเลย ผมคงหมดสิทธิ์ล่ะ อีกอย่างผมก็ไม่ได้อยู่กทม. เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันนะครับพี่
ภาพที่โพสต์

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ... คือยังไงเราก็เป็นพี่น้องกันได้ ... เสื้อสีเดียวกันง่ะ ;)

อยู่จังหวัดไหนล่ะครับ เผื่อพี่มีโอกาสผ่านไป ... จะได้ไปล้มทับจักหน่อยแน :P

#56 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 04:24 PM

มาถอนสิทธิ์ละครับ เพราะมีคนมาจีบแล้วละครับ ขอบคุณมากๆครับที่คุยกัน ให้เป็นคุณ ลุงอีกคนละกันครับ ^^

เชื่อไหมว่าพี่เคยรอคน ๆ นึงอยู่ตั้งหลายปี

เพราะครั้งแรกที่รู้จักกัน - เค้ามีแฟนอยู่แล้ว

จนกระทั่งเค้าเลิกกับแฟนนั่นแหละ ... ถึงได้โคจรมาบรรจบกันอีกครั้ง

เพียงแต่ความหวานชื่นนั้นมันสั้นเหลือเกิน ... ;)

ถึงยังไงก็ขอบคุณที่สนใจพี่นะครับ ... มามะ ... จุ๊บที ภาพที่โพสต์

#57 onesun

• 367 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 08:00 PM

อะครับ ผมหมายถึงพี่นะครับผม ไม่ใช่ตัวผม.... ^^

ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ไม่เคยรอใคร เพราะรู้ว่ารอแล้วไม่ได้อะไร ยังไงทุกคนที่ไปแล้วก็ไม่มีทางกลับมา
เลยเลิอกเดินหน้าต่อไปดีกว่า อีกอย่าง ผมกลัวว่าบางทีอาจจะเสียเวลานะครับ เลย อืมม...ขอเป็นคนเลือกบ้างดีกว่า
แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเราจะเลิกรู้จักกันเมื่อไหร่ (จริงๆตอนนี้เราก็ไม่รู้จักกันนะ) ผมว่าผมเสียเปรียบพี่อะ เพราะพี่เห็นหน้าผมละ เอิ๊กๆๆ เก่งนะครับที่ข่างหามาได้

#58 fonred

• 127 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 สิงหาคม 2011 - 08:54 PM

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ... คือยังไงเราก็เป็นพี่น้องกันได้ ... เสื้อสีเดียวกันง่ะ ;)

อยู่จังหวัดไหนล่ะครับ เผื่อพี่มีโอกาสผ่านไป ... จะได้ไปล้มทับจักหน่อยแน :P

ผมอยู่ จ.พะเยาครับ จริงๆ ผมเป็นคน กทม. แต่แม่เป็นคน จ.พะเยา ก็เลยมาอยู่ที่นี่ครับ แวะมาได้เลยครับ พี่ยินดีต้อนรับครับ จุ๊ฟฟฟฟ อิ๊อิ๊ อีเมวล์และ msn ของผม numfon2004@hotmail.com ภาพที่โพสต์

#59 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 สิงหาคม 2011 - 03:48 AM

อะครับ ผมหมายถึงพี่นะครับผม ไม่ใช่ตัวผม.... ^^

ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ไม่เคยรอใคร เพราะรู้ว่ารอแล้วไม่ได้อะไร ยังไงทุกคนที่ไปแล้วก็ไม่มีทางกลับมา
เลยเลิอกเดินหน้าต่อไปดีกว่า อีกอย่าง ผมกลัวว่าบางทีอาจจะเสียเวลานะครับ เลย อืมม...ขอเป็นคนเลือกบ้างดีกว่า
แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเราจะเลิกรู้จักกันเมื่อไหร่ (จริงๆตอนนี้เราก็ไม่รู้จักกันนะ) ผมว่าผมเสียเปรียบพี่อะ เพราะพี่เห็นหน้าผมละ เอิ๊กๆๆ เก่งนะครับที่ข่างหามาได้

อ่านะ ... หนุ่มน้อยผู้ชอบหัวเราะ

การเป็นคนเลือกก็ดีอยู่หรอก แต่การถูกเลือกก็ไม่เลวเหมือนกัน ... รักคนที่เขารักเราดีกว่า ... ชิมิ ;)

#60 cxr

• 37 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 สิงหาคม 2011 - 04:07 AM

ผมอยู่จ.พะเยาครับ จริงๆๆผมเป็นคนกทม. แต่แม่เป็นคนจ.พะเยา ก็เลยมาอยู่ที่นี่ครับ แวะมาได้เลยครับพี่ยินดีต้อนรับครับ จุฟฟฟฟ อิอิ อีเมลและ msn ของผม numfon2004@hotmail.com ภาพที่โพสต์

จาเข็ดดีไหมเนี่ย ... :huh:

แบบว่าคนที่ทิ้งผมไปคนสุดท้ายเนี่ย เป็นคนเชียงรายอะครับ

อุตส่าห์คบกันมาตั้ง ๘ ปี ... :wacko: