ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

GG sauna ปิดปรับปนะครับไม่มีที่ไปกอดคนแก่เลย

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 15 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 wannaknowyou30

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 เมษายน 2019 - 06:40 AM

มีซาวน่าที่ไหนพอจะมีคนแก่ไทยๆกอดไหมครับ

#2 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,691 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 เมษายน 2019 - 10:11 AM

ไปซ่าวน่าจีจี มีคนแก่อ้วนอวบ น่ากอด วันนี้คนเยอะ เปิดเที่ยง ไปรอได้เลย

เค้าเปิดปกติแล้ว เค้าหยุด ช่วงสงกรานต์เท่านั้น เค้าแจ้งประกาศแล้ว ถ้าใครไปก่อนสงกรานต์ 

เค้าจะปิดประกาศไว้ทุกที่ในนั้น ตอนนี้เปิดปกติแล้วไปกันได้

แนะนำ ก็เฮเวน กับ บาบีลอน

แจ้งข่าว ซ่าวน่าจีจี จะย้ายจากสถานที่นี้ ไปที่ใหม่ (ยังไม่ทราบว่าจะไปย้ายที่ไหน รอติดตามหน้าเพจ เฟสบุค ของซ่าวน่าจีจี

เพื่อใครไม่ทราบ ไปที่เก่า อาจจะย้ายเร็วๆ นี้ 

https://www.facebook...85398351/posts/

เปิดลิงค์ นี้อ่านละครับ ก็เสียดาย ที่จะย้ายไปที่อื่นๆ ไม่รู้ไปที่ไหน

มาแจ้งข่าวเพิ่มเติมครับ ณ ตอนนี้ ซ่าวน่าจีจี ที่เดิม ได้ปิดตัวลงแล้ว ไม่ต้องไปที่นี้อีกแล้วนะครับ ปิดแล้ว

รอเปิดสถานที่แห่งใหม่ ณ ทีทำการใหม่ (ยังไม่รู้ว่าตอนไหน แต่เพื่อนบอกมา ว่าแถวสะพานควาย ไม่รู้ว่าตรงไหน

แก้ไขโดย loongtop 01 พฤษภาคม 2019 - 10:17 PM

#3 wannaknowyou30

• 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 เมษายน 2019 - 10:43 AM

เขาปิดปรับปรุงครับผม

#4 wannaknowyou30

• 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 เมษายน 2019 - 07:52 PM

ตกลงย้ายไปที่อื่นแล้วเหรอครับเสียดาย

#5 loongtop

โพสต์เมื่อ 28 เมษายน 2019 - 09:32 PM

ตกลงย้ายไปที่อื่นแล้วเหรอครับเสียดาย

ย้ายไปที่ใหม่ แน่นอนครับ สถานที่ใหม่ ยังไม่รู้ ต้องรอทาง ซ่าวน่าจีจี แจ้งหน้าเฟส ว่าไปย้ายไปที่ไหน

คงจะเร็วๆ นี้  ย้ายไปที่ใหม่

#6 wannaknowyou30

• 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 เมษายน 2019 - 04:37 PM

ย้ายไปที่ใหม่ แน่นอนครับ สถานที่ใหม่ ยังไม่รู้ ต้องรอทาง ซ่าวน่าจีจี แจ้งหน้าเฟส ว่าไปย้ายไปที่ไหน
คงจะเร็วๆ นี้ ย้ายไปที่ใหม่

ขอบคุขอบคุณครับที่บอกเสียดายไม่ ไม่มีที่ไปหาลุงลุงอยู่แล้ว

#7 loongtop

โพสต์เมื่อ 29 เมษายน 2019 - 10:31 PM

ขอบคุขอบคุณครับที่บอกเสียดายไม่ ไม่มีที่ไปหาลุงลุงอยู่แล้ว

ยังมีอยู่ ลุงๆๆ แต่ไม่รู้สถานที่ใหม่ จะย้ายไปตรงไหนครับ

#8 cctv

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• ลูกบ้าน - หน้าใหม่
  • 12 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 พฤษภาคม 2019 - 01:43 AM

ขอบคุณครับอยากรู้

#9 wannaknowyou30

• 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 พฤษภาคม 2019 - 06:36 AM

แล้วจะไปหาลุงลุงที่ไหนแนะนำหน่อยครับ

#10 นำโชค

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 159 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 พฤษภาคม 2019 - 06:15 PM

รบกวนช่วยแจ้งด้วยว่าย้ายไปไหน  ขอบตุณมากกครับ

#11 loongtop

โพสต์เมื่อ 08 พฤษภาคม 2019 - 11:03 PM

รบกวนช่วยแจ้งด้วยว่าย้ายไปไหน  ขอบตุณมากกครับ

ครับ จะแจ้งให้ทราบ ว่าเปิดทำการที่ใหม่ที่ไหนครับ แต่คงอีกนานหลายเดือน

แล้วจะไปหาลุงลุงที่ไหนแนะนำหน่อยครับ

แนะนำลุงๆ ไปที่ซ่าวน่าเฮเวน สีลม ค่าเข้าวันธรรมดา 180 บาท เสาร์อาทิตย์ 200 บาท ขึ้นราคาก่อนหน้า จีจี ปิด 

มีลุง อ้วนๆ จีนๆ คนไทยก็มี ที่นี้สะอาด แอร์เย็นกว่า 

#12 wannaknowyou30

• 81 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 พฤษภาคม 2019 - 03:33 PM

ขอบคุณครับผมจะลองไปดูไม่ไดลจากที่ทำงานด้วย

#13 mori

ช่างซ่อมตู้เย็น

• 2,178 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 พฤษภาคม 2019 - 03:23 PM

ครับ จะแจ้งให้ทราบ ว่าเปิดทำการที่ใหม่ที่ไหนครับ แต่คงอีกนานหลายเดือน
แนะนำลุงๆ ไปที่ซ่าวน่าเฮเวน สีลม ค่าเข้าวันธรรมดา 180 บาท เสาร์อาทิตย์ 200 บาท ขึ้นราคาก่อนหน้า จีจี ปิด 
มีลุง อ้วนๆ จีนๆ คนไทยก็มี ที่นี้สะอาด แอร์เย็นกว่า

ที่เฮเว่น ลุงบ้านๆน่าจะน้อยกว่าจีจี ลุงที่งบน้อยคงไม่ไป โปรถูกๆก็ไม่มี
เฮ้อ เสียดายจีจี

ถึงจะเผลอตัว แต่ไม่ได้แปลว่าเผลอใจ :smartthinking:

#14 loongtop

โพสต์เมื่อ 20 พฤษภาคม 2019 - 08:40 PM

ที่เฮเว่น ลุงบ้านๆน่าจะน้อยกว่าจีจี ลุงที่งบน้อยคงไม่ไป โปรถูกๆก็ไม่มี
เฮ้อ เสียดายจีจี

ก็มีอีกที่หนึ่ง เพื่อนบอก เค้าไปร้องเพลงกันที่นี้ ที่ใหม่ แทนจีจี ราคา 120 บาท อยู่แคราย

http://www.mplace4me...e/Welcome_.html

#15 mori

ช่างซ่อมตู้เย็น

• 2,178 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2019 - 12:29 AM

ก็มีอีกที่หนึ่ง เพื่อนบอก เค้าไปร้องเพลงกันที่นี้ ที่ใหม่ แทนจีจี ราคา 120 บาท อยู่แคราย
http://www.mplace4me...e/Welcome_.html

รู้สึกว่าลุงส่วนใหญ่จะไม่รู้จักคับ การเดินทางไปค่อนข้างลำบาก(โซนนั้นแทกซี่ก็เรียกยากมาก รถติดสุดๆ)ขนาดลุงๆที่ไปจีๆประจำ ผมเคยถามดู ยังไม่เคยรู้ว่ามีที่ๆชื่อmplace อยู่ บ่นว่าไกลไปไม่ไหว
ลุงแก่ๆบ้านๆ คงไม่มีที่มาเจอหลานๆแล้วคราวนี้
บรรยากาศแบบจีจีนี่ หาอะไรมาแทนได้ยากจริงๆ

ถึงจะเผลอตัว แต่ไม่ได้แปลว่าเผลอใจ :smartthinking:

#16 ...

OL Meeting ครั้งที่ 3

• Exclusive OL Meetingผู้มาร่วมงาน OL Meeting
  • 677 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2019 - 03:34 PM

รู้สึกว่าลุงส่วนใหญ่จะไม่รู้จักคับ การเดินทางไปค่อนข้างลำบาก(โซนนั้นแทกซี่ก็เรียกยากมาก รถติดสุดๆ)ขนาดลุงๆที่ไปจีๆประจำ ผมเคยถามดู ยังไม่เคยรู้ว่ามีที่ๆชื่อmplace อยู่ บ่นว่าไกลไปไม่ไหว
ลุงแก่ๆบ้านๆ คงไม่มีที่มาเจอหลานๆแล้วคราวนี้
บรรยากาศแบบจีจีนี่ หาอะไรมาแทนได้ยากจริงๆ

ผมเปิดคอนโดแทน GG ดีมัยมาสัก10 คน50 + 555
ม้าย..เด็กทิ้ง...