ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

สีลม ซาวน่า ซอยสุขุมวิท 22

ซาวน่า สุขุมวิท

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ชอบแก้ผ้าถ่ายรูป

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 967 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 มกราคม 2019 - 11:14 PM

อยากสอบถามถึงบรรยากาศของสถานที่นี้ในปัจจุบัน
เคยไปเมื่อนานมาแล้ว
ตอนนี้ค่าเข้าเท่าไหร่ ? หรือยังเปิดบริการอยู่ไหม ?

ชอบลุง ที่ มีขนดก ๆ
ผมรักการแก้ผ้า นอกสถานที่
รักการแก้ผ้าถ่ายรูป ชอบถอกครวยเล่นครับ

ชอบให้มีคนเล่นครวยครับ เวลาไปซาวน่า ชอบแก้ผ้านอนให้คนมาเล่นครวย
ไม่ชอบดูดและไม่ให้ดูด ไม่โชว์หน้านะครับ

อยากรู้อะไรเยอะกว่านี้ PM มาถามได้ครับ

#2 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,685 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มกราคม 2019 - 11:21 PM

เดี่ยวนะ ตกลงว่า ซ่าวน่าสีลม อยู่สีลมนะ แล้วสุขุมวิท22  คนละที่กันนะ

บอกชื่อได้มั้ยละ มีชื่อป่ะ จะบอกได้

#3 ชอบแก้ผ้าถ่ายรูป

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 967 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 มกราคม 2019 - 09:46 AM

เดี่ยวนะ ตกลงว่า ซ่าวน่าสีลม อยู่สีลมนะ แล้วสุขุมวิท22  คนละที่กันนะ

บอกชื่อได้มั้ยละ มีชื่อป่ะ จะบอกได้

ที่นี่ครับ
https://www.google.c...mobile&ie=UTF-8

ชอบลุง ที่ มีขนดก ๆ
ผมรักการแก้ผ้า นอกสถานที่
รักการแก้ผ้าถ่ายรูป ชอบถอกครวยเล่นครับ

ชอบให้มีคนเล่นครวยครับ เวลาไปซาวน่า ชอบแก้ผ้านอนให้คนมาเล่นครวย
ไม่ชอบดูดและไม่ให้ดูด ไม่โชว์หน้านะครับ

อยากรู้อะไรเยอะกว่านี้ PM มาถามได้ครับ

#4 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,685 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 มกราคม 2019 - 10:54 PM

อ่อ ชื่อ สีลม ซ่าวน่า 22 อื่อ ต้องไปดูเองแล้ว ไม่มีคนมาตอบกระทู้หรอก