ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

กลับมาดูบอร์ดครับ

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 MFD

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 129 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 สิงหาคม 2018 - 08:30 PM

เพิ่ง login เข้ามาตั้งแต่เมื่อวาน
ห่างหายไปนาน เพราะเว็บมีปัญหาบ่อย
ยังมี database error เป็นระยะ คือเข้าไปดูโพสไม่ได้

#2 ปรัชญ์

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 658 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 สิงหาคม 2018 - 09:35 PM

เข้ามาดูกันบ่อยๆนะครับ บอร์ดจะได้ไม่เงียบ

#3 peptein

ลีลาเด็ด แถมยัง limited edition

• 1,140 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 สิงหาคม 2018 - 12:47 AM

ผมเห็นเว็บเข้าไม่ได้นานมากสมาชิกเก่าๆอาจไม่ทราบอะครับว่าเข้าได้แล้ว

#4 ชอบแก้ผ้าถ่ายรูป

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 957 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 กันยายน 2018 - 03:28 PM

เข้าได้สักพักใหญ่ ๆ แล้วครับ
แต่คนอาจจะยังไม่รู้
ส่งผลให้ เว็ปไม่ค่อยคึกคัก
ห้องแชทก็เงียบ ๆ

ชอบลุง ที่ มีขนดก ๆ
ผมรักการแก้ผ้า นอกสถานที่
รักการแก้ผ้าถ่ายรูป ชอบถอกครวยเล่นครับ

ชอบให้มีคนเล่นครวยครับ เวลาไปซาวน่า ชอบแก้ผ้านอนให้คนมาเล่นครวย
ไม่ชอบดูดและไม่ให้ดูด ไม่โชว์หน้านะครับ

อยากรู้อะไรเยอะกว่านี้ PM มาถามได้ครับ