ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

สมาชิก ol ยุไหนครับ

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 jakjai

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 195 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 กรกฎาคม 2018 - 09:50 AM

ตอนนี้เวปเงียบเหงามากครับ คุณปู่ คุณตา คุณลุง คุณน้า หายไปไหนกันหมดแล้วครับ ผมเข้ามาทุกวันเลยช่วงนี้ ไม่เห็นมีกระทู้ใหม่ๆเลย อยากให้สมาชิกเว OL เข้ามาโพส มาตั้งกระทู้ เพื่อให้เวปไดัมีสีสันบ้าง เวปจะได้ไม่เงียบเหงาครับผม

#2 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,666 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 กรกฎาคม 2018 - 09:38 PM

เดี่ยวนี้ เว็บคนน้อย มีออนไม่ถึงสิบคน หรือไม่บางวันไม่ถึงออนไลน์ ไม่เกินห้าคน หรือน้อยกว่านั้น

ก็จะมีโพสต์หน้าเป็นระยะๆ บ้าง

#3 tab

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 183 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 กรกฎาคม 2018 - 06:55 AM

เห็นกระทู้นี้ ก็พยายามจะตั้งกระทู้บ้าง แต่หาที่เปิดกระทู้ไม่เจอ ผมคงห่างเหินไปมากจริงๆ

#4 Panjaphol

ผู้สนับสนุน

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 912 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 สิงหาคม 2018 - 04:11 PM

ปทุมธานีครับ วัย40