ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

" ใครว่ามีแฟนแก่ไม่ดี ? "

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ปรัชญ์

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 658 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 มีนาคม 2018 - 06:19 PM

การสนทนาของเกย์วัยกลางคน ณ ร้านเหล้าแห่งหนึ่ง

ก้อง           :  เป็นไงบ้างบอส...แฟนยังไหวอยู่มั้ย ? ของก้องแฟนวัยเดียวกัน เค้าเล่นวันเว้นวันเลย...

บอส           :  โอ้ย ! สู้ของผมไม่ได้หรอก แฟนเด็กมันเอาทุกคืนเลย

...แล้วทั้งสองก็หันไปถามอั้น...อั้นเป็นไงบ้าง ? ผมเตือนคุณแล้วว่าอย่าคบกับลุงเลย...ต้องมานั่งเหงา

หงอยเหมือนคนจะตายอย่างเงียะ

อั้น             :  นั่นน่ะซิ ผมแทบไม่ได้หลับได้นอนเลย

ก้อง กับ บอส  :  อ้าว ! ทำไมล่ะ ?

อั้น             :  ก็ลุงน่ะซิ...เค้าขี้ลืม  เอาแล้วก็ว่ายังไม่ได้เอา  ผมโดนทั้งคืนเลย

ลุงณัฐ

#2 ลุงนิด

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• 73 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 มีนาคม 2018 - 09:25 AM

สงสัยว่าอั้น มีแฟนชื่อลุงณัฐ ใช่เปล่าครับ 555

#3 หนุกกันนิ!!!

////////////

• 262 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 มีนาคม 2018 - 08:19 PM

???????????????????????’?????

ขอบคุณ ที่ให้โอกาส!!!