ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

Gg sauna

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 NUM

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 43 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 ธันวาคม 2017 - 05:07 AM

ตอนนี้ยังน่าสนใจอยู่ไหมครับ
มีที่ใหม่แนะนำไหมครับ

#2 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,618 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 ธันวาคม 2017 - 04:03 PM

ยังหน้าสนใจอยู่นะครับ ก็มี สว อ้วน ยังมีอยู่  ที่นี้คนเยอะ เหมือนกัน

#3 NUM

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• 43 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 ธันวาคม 2017 - 04:13 PM

ขอบคุณครับ

#4 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,618 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มกราคม 2018 - 10:41 PM

มา update ซ่าวน่า จีจี  สามเสน  ราคาล่าสุด โปร 140 บาท วันพฤหัสจะราคา 99 บาท (คนจะมาวันนี้มากที่สุดเพราะราคาถูก กว่าวันอื่นๆ)

ชำระค่าเข้าแล้ว รับกุญแจ ผ้าขนหนูสองผืน ให้ แล้วก็ไปล๊อกเกอร์เอาของเก็บไว้ เปลี่ยนเสื้อผ้าให้เหลือแตตัว มีผ้าขนหนูเท่านั้น

เสร็จแล้วเดินสำรวจ ด้านข้างล๊อกเกอร์ จะมีห้องร้องเพลงคาราโอเก่ะ ให้สว ร้องเพลงกัน เหล้าและกับแก้ม (เสียตัง)

วันนั้นไปชวงบ่ายสองโมง ของวันที่ 1 มค ปีนี้ (มีการหลงทางเข้าไปนิดนึ่งทางเข้าซ่าวน่าจีจี) บ่ายๆ เริ่มมี สูงวัยทะยอยกันมาเรื่อยๆ

ที่มาอบซ่าวน่า อบไอน้ำ (สองอย่างนี้ ดีต่อสุขภาพจริง จากที่คนไปอบกันมา) แนะนำ สว นะครับ เพื่อนสุขภาพ และมีห้องฟิตเนต 

ไม่มีคนเข้าไปเล่นเลย เงียบ ติดกับห้องนี้  จะมีห้องนั่งดูทีวีช่องธรรมดา ช่อง7 ที่ดู ที่นอนดูสบายใจ เป็นเตียง สองเตียง และเก้าอี้ให้นั่งดู

จากตรงนี้ก็มีห้องดูหนังเอ็กซ์ กว้างๆ มีโซฟาให้นั่งสบาย หลับก็ยังได้  เดินไปต่อ อีกจุดก็จะเป็นอบซ่าวน่า และห้องอบไอน้ำ ด้านนอก

มีที่นั่งพัก และมีทีวี นั่งสูบบุหรีกันได้ และยังมีทีวีให้ดู เป็นทีวีตามช่องต่างๆ ที่เปิดตอนนั้นเป็นช่อง 3 

ห้องมืดหรือห้องทำกิจกรรม ก็จะอยู่ด้านบน เดินขึ้นไป จะมีคนยืนๆ กันอยู่ ถ้าชอบก็จูงกันไปเข้าห้องได้เลย

ที่นี้มี สว อ้วนอวบ เยอะ หน้าตาดี หลายคน แล้วแต่ความชอบแต่ละคนที่โดนใจใคร

แก้ไขโดย loongtop 03 มกราคม 2018 - 10:47 PM