ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ทำไมเวปเงียบเหงาจังเลย

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 25 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#21 manjai

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 3,046 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 พฤษภาคม 2018 - 08:32 AM

ผู้ดูแล คงไม่มาแลดูแล้วหละครับ

#22 kadoorwan

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 126 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 พฤษภาคม 2018 - 08:40 AM

ผู้ดูแล คงไม่มาแลดูแล้วหละครับ

ถ้าไม่มาดูแลกันอีกแล้ว แล้วทำไม โปรไฟล์ของเพื่อนสมาชิกบางท่าน ถึงมีคำสั่งว่า "กำลังจะถูกลบออกจากระบบ"

#23 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,656 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 พฤษภาคม 2018 - 10:32 PM

ถ้าไม่มาดูแลกันอีกแล้ว แล้วทำไม โปรไฟล์ของเพื่อนสมาชิกบางท่าน ถึงมีคำสั่งว่า "กำลังจะถูกลบออกจากระบบ"

อื่อ ที่คำว่า กำลังจะถูกลบออกจากระบบ  ก็คือหมายถึง บุคคลที่ไม่ได้เข้ามาในระบบเว็บรับลุง เป็นเวลานาน หรือเลิกเล่นกันไปเลย ไม่มาเล่นอีกแล้ว ที่

เห็นหลายๆ คนที่ขึ้นคำว่าแบบนี้กันหลายคน ถ้าโปรไฟล์เป็น วีไอพี ก็ยังอยู่ในระบบเหมือนเดิม นะครับ ไม่ว่าคุณจะเข้ามาในระบบเว็บลุงหรือไม่ ยังคงสถานะปกติ

#24 tab

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 183 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 พฤษภาคม 2018 - 06:50 AM

ถ้าแอดมินทิ้งเว็บ ค่าเช่าเซิฟเวอร์ใครดูแลครับ มันน่าจะเข้าไม่ได้มานานแล้วเหมือนหลายๆเว็บ

เข้ามาดูวันนี้ก็มีคนโพสต์เพิ่มเยอะอยู่นะ

#25 Panjaphol

ผู้สนับสนุน

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 912 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 สิงหาคม 2018 - 03:22 PM

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้าเวปนานเลย

#26 ชอบแก้ผ้าถ่ายรูป

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 956 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 สิงหาคม 2018 - 09:28 AM

โพสต์ไม่ค่อยได้ อ่านได้อย่างเดียว บางทีก็เข้าไม่ได้ คนเลยน้อยลง น้อยลง

ชอบลุง ที่ มีขนดก ๆ
ผมรักการแก้ผ้า นอกสถานที่
รักการแก้ผ้าถ่ายรูป ชอบถอกครวยเล่นครับ

ชอบให้มีคนเล่นครวยครับ เวลาไปซาวน่า ชอบแก้ผ้านอนให้คนมาเล่นครวย
ไม่ชอบดูดและไม่ให้ดูด ไม่โชว์หน้านะครับ

อยากรู้อะไรเยอะกว่านี้ PM มาถามได้ครับ