ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

แนะนำร้านนวดที่มีหมอนวดชายรุ่นใหญ่

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 249 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Monn

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 91 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 พฤษภาคม 2014 - 10:01 PM

สมาชิกท่านใดใครเคยนวดกับหมอนวดชายรุ่นใหญ่ แนะนำหน่อยครับมีแถวใหนบ้าง มีของแถมยิ่งดีครับ
เคยนวดที่ออนเซนครับ แต่เป็นนวดธรรมดาราคารวมในแพคเกจแช่ออนเซน

#2 leklek

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 233 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 พฤษภาคม 2014 - 11:15 PM

banlungpong ลองดูคับ
แต่ไม่รู้พี่บอสนี่แฟนลุงพงษ์หรือปล่าวนะครับ รู้สึกยังไงบอกไม่ถูกเหมือนกันตอนนวดกับลุงในห้อง แต่หน้าห้องมีพี่บอส
นั่งเฝ้าอยู่ ลองเเอดไลน์IDลุงดู จะได้เห็นหน้าลุงคับ

ไฟล์แนบ

แก้ไขโดย leklek 05 พฤษภาคม 2014 - 11:33 PM

#3 nikoon

ผู้สนับสนุ

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 105 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 พฤษภาคม 2014 - 11:19 PM

มีหมดนวนสูงอายุอยู่คนหนึ่งครับแต่แกอยู่ต่างจังหวัด แกนวดดีครับ นวดน้ำมัน นวดไทย อายุประมาณ 56 ปี ครับ 

#4 maxkan1

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 151 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 พฤษภาคม 2014 - 12:45 AM

เจ๋งเป๋ง

#5 Kafu

• **VIP ตลอดชีพ**ผู้สนับสนุนเว็ป
  • 52 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 พฤษภาคม 2014 - 10:36 PM

เอาแบบนวดทั่วไปนะคับ มีหมอนวดทั้งหญิงทั้งชาย นวดห้องรวมคับมีแค่ผ้าม่านกั้น
มีลุงๆอยู่3คน นวดทีไรเจี๊ยวผมตั้งทุกที
ชื่อร้านหมอปริญญาติดปั้มเชลล์ใกล้ๆโรงพักเตาปูนคับ

#6 tab

• เด็ก ม.ต้น
  • 183 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 พฤษภาคม 2014 - 08:00 PM

เอาแบบนวดทั่วไปนะคับ มีหมอนวดทั้งหญิงทั้งชาย นวดห้องรวมคับมีแค่ผ้าม่านกั้น
มีลุงๆอยู่3คน นวดทีไรเจี๊ยวผมตั้งทุกที
ชื่อร้านหมอปริญญาติดปั้มเชลล์ใกล้ๆโรงพักเตาปูนคับ

ลุงมีทีท่าอะไรไหมครับ อายุประมาณไหน ผ้าม่านมิดชิดไหม

#7 manlythai

• 227 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 พฤษภาคม 2014 - 09:42 PM

ปิด ปิด ปิด

แก้ไขโดย manlythai 26 พฤษภาคม 2014 - 06:46 AM

#8 yup

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 3,731 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 พฤษภาคม 2014 - 10:32 PM

ขอบคุณครับ

#9 james

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 4,646 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 พฤษภาคม 2014 - 08:12 PM

ใช่ลุงสันต์หรือเปล่า แกยังอยู่หรือครับ เห็นว่า เป็นเส้นเลือดในสมองตีบ ทำให้อัมพฤก หรือว่าหายกลับมาแล้ว ถ้าไม่ใช่อย่างไรก็ ขอข้อมูลด้วยครับ สนใจเช่นกัน :eiei:

47 169 85 ชอบคนอาวุโสอายุมากๆ ไม่แสดงออก ถ้าวัยเดียวกันหรืออ่อนกว่า ก็ขอให้ดูอายุมาก หรือ มีพุง

#10 oldman47

• **VIP ตลอดชีพ**ผู้สนับสนุนเว็ป
  • 50 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 พฤษภาคม 2014 - 01:35 AM

[email protected] เพื่อนฝากมา รับนวด 46-168-64  เข้มหุ่นดี ลองคุยดูครับ

#11 tab

• 183 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 พฤษภาคม 2014 - 09:15 PM

http://www.manjam.co...0dMT3NnpP6MGzfi

มีใครเคยใช้บริการลุงคนนี้ไหมครับ เล่าสู่กันฟังหน่อย สนใจ

#12 Monn

• 91 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 พฤษภาคม 2014 - 10:21 PM

ใครเคยใช้บริการร้านซันชายน์ นวดแผนไทย ลาดพร้าวบ้างครับ

#13 mori

ช่างซ่อมตู้เย็น

• 2,176 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 พฤษภาคม 2014 - 10:52 PM

เลือกเอาครับ 

http://www.manjam.co...0dMT3NnpP6MGzfi

https://www.facebook...chai.or?fref=ts

https://www.facebook...ion=friends_tab

หาวิธีติดต่อ ราคา ค่านวดกันเอาเองนะครับ

คนที่ชื่อลุงเดชรับนวดจริงป่ะคับ สนใจมากๆ แต่ลุงเขาขอบแต่คนแก่ๆนะ สงสัยว่าถ้าอายุไม่ถึง50ลุงเขาจะรับงานไหม

ถึงจะเผลอตัว แต่ไม่ได้แปลว่าเผลอใจ :smartthinking:

#14 manlythai

• 227 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 09:59 AM

ปิด ปิแ ปิด

แก้ไขโดย manlythai 26 พฤษภาคม 2014 - 06:47 AM

#15 Mann

• 66 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 10:34 AM

ลุงมีทีท่าอะไรไหมครับ อายุประมาณไหน ผ้าม่านมิดชิดไหม

ร้านหมอปริญญา เป็น คลินิคแผนโบราณนะครับ

อย่าไปทำ ประเจิด ประเจ้อ  เดี๋ยวจะเสียหายเองนะครับ

หมอสันต์  ผมยังนวดอยู่ เมื่อ 3 เดือนก่อน  จับเส้นดี  นวดไมแรงครับ

โทรนัดก่อนนะครับ  ไปแล้วหมอไมว่างบ่อย  เลยไมค่อยได้ไป

มีใครเคยใช้บริการลุงคนนี้ไหมครับ เล่าสู่กันฟังหน่อย สนใจ

ลุงเดช นวดดีครับ  มีโอกาส ลองใช้บริการครับ

#16 mori

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 06:41 PM

banlungpong ลองดูคับ
แต่ไม่รู้พี่บอสนี่แฟนลุงพงษ์หรือปล่าวนะครับ รู้สึกยังไงบอกไม่ถูกเหมือนกันตอนนวดกับลุงในห้อง แต่หน้าห้องมีพี่บอส
นั่งเฝ้าอยู่ ลองเเอดไลน์IDลุงดู จะได้เห็นหน้าลุงคับ

สนใจพี่บอสครับ ว่าเขารับนวดไหม หรือแค่เฝ้าลุงพง

ถึงจะเผลอตัว แต่ไม่ได้แปลว่าเผลอใจ :smartthinking:

#17 tortam

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 180 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 07:16 PM

ขอบคุณที่ลบออกครับ

#18 saksith

ผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 405 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 08:12 PM

ท่าทางอาชีพหมอนวดชายสูงวัยสำหรับเกย์ น่าจะมีอนาคตดี

ถือเป็นอาขีพที่น่าสนใจมากสำหรับหนุ่มใหญ่ที่ยังว่างงาน หรือผู้ใกล้วัยเกษียณแต่ยังต้องการมีรายได้ 

เพราะได้ทั้งเงินและความสนุกเพลิดเพลินในกามารมณ์ไปพร้อมๆกัน

แต่คิดว่า ถ้าเลือกเป็นหมอนวดโดยอาชีพแล้ว ก็คงต้องมีจรรยาบรรณในการบริการลูกค้าทุกท่านอย่างเท่าเทียมกัน

คงไม่สามารถเลือกปฏิบัติต่อลูกค้าจากรูปลักษณ์หน้าตาได้เสมอไป 

ซึ่งอาจจะทำได้ยากสำหรับหมอนวดบางท่านก็ได้ครับ

#19 LoveOlderMan

• 100 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 09:21 PM

ลุงนวดจับเส้นทั่วไปครับ ลุงเขาไม่ได้เป็นนะครับ
อยู่ที่คลองลัดมะยม นวดดีมาก สุภาพมาก

คน พี่ สิริเศรษฐ์ ม่วงพุ่ม ครับ นวดจับเส้น แล้วก็นวดน้ำมัน นวดกษัย
มีห้องส่วนตัว ย่านพระรามสอง นวดดี สุภาพเช่นกันครับ

แก้ไขโดย LoveOlderMan 07 มิถุนายน 2014 - 08:55 PM

--------------------------------------------------
ผู้ใหญ่ 40+ มีพุงให้ลุบคลำ

หาเพื่อนนั่งเล่น นั่งคุย นั่งจิบกาแฟ ไหว้พระ ทำบุญ

หากแต่มีโอกาสพัฒนาไปมากกว่านั้นก็ยินดีครับ แต่ขอให้เวลามันพาไปนะครับ

-------------------------------------------------
การดำรงอยู่เพื่อเป็นมนุษย์ จงคิดถึงผู้อื่นให้มากกว่าตัวเอง
--------------------------------------------------

#20 mori

โพสต์เมื่อ 25 พฤษภาคม 2014 - 09:46 PM

ขอรบกวนคุณmanlythaiช่วยลบรายชื่อที่สามออกด้วยเพราะไม่ได้เป็นหมอนวดอะไรทั้งนั้น ไม่ทราบว่าโผ่ลมาได้ยังไง ลบด่วนน่ะครับ อย่ามั่วน่ะครับ ขอบคุณครับ

ชื่อที่3 คือลุงนริศนะ ?  ลุงเขาเปิดร้านจริงๆไม่ใช่หรอ      หรือคุณหมายถึงชื่อที่4?