ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

โรงหนังที่เยาวราช

• กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะตอบได้
มี 963 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ตาชอบ

พ่อบ้าน ประ

• ผู้ดูแลเว็บผู้ดูแล OL
  • 2,555 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 มิถุนายน 2010 - 08:45 AM

ถ้ามีรสนิยม ชอบแบบง่ายๆไม่ยุ่งยาก หาลุงที่โรงหนังสิจ๊ะ  ที่นี่จะแนะนำ แต่ระวังต้องป้องกัน รู้รักษาตัวเองด้วยนะจ๊ะ
แหลมทองเยาวราช...ไงหน้าโรงตอนเย็นๆจะมีก๋วยจั๊บขาย  ภายในโรงอาจทึบ มีกลิ่นเหล็นอับเยี่ยวบ้าง 
ปรับตัวสักระยะก็ชินอ่ะ( ตาเอส เขาบอก) ....

กิจการที่นั่นปัจจุบันชื่อ"ไชน่าทาวน์ราม่า"
โรงนี้มีป้ายเหนืออาคารชื่อ "ศรีเมือง" 
ต่ำลงมาอีกมีป้ายชื่อโรงว่า "นิวแหลมทอง" 
แต่ป้ายที่อยู่ถัดลงมา ซึ่งตามรูปนั้นถูกป้ายผ้าสีเหลืองบังไว้

จะเขียนว่า "ไชน่าทาวน์ราม่า" 

ซึ่งเป็นชื่อที่เอามาจากชื่อใหม่ของโรงหนัง"เทียนกัวเทียน" ก่อนปิดโรง
โรงนี้เป็นโรงหนังโรงสุดท้ายที่เหลืออยู่ในย่านเยาวราช ในเวลานี้

เขาว่ามาที่นี่มีคนแก่ พวกเกย์ๆไม่แสดงออกหลากหลายเข้ามาบ่อยๆ  คงไม่ผิดหวังละน่าถ้าใจสู้
ตั๋วเข้าไปก็แค่ 50-60 บาท.....
หน้าโรงตอนเย็นๆจะมีก๋วยจั๊บขาย

[attachimg=1]

[attachimg=2]

ไฟล์แนบ

#2 totoa6789

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 มิถุนายน 2010 - 09:01 AM

เดี๋ยวมีโอกาส ต้องไปสักหน่อย เพื่อฟลุ๊ก :-* :-*

#3 chot

รองผู้ใหญ่บ้าน

• 261 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 มิถุนายน 2010 - 10:38 AM

ไปมาแล้วครับ ไม่ต้องรอฟลุ๊คหรอกครับ มีเยอะถูกชะตาใครก็คุยกันได้  ถ้าชอบแนวลุงๆ นะครับ หนุ่มใหญ่ก็เยอะ แต่วัยรุ่นไม่มีนะ น้อยมาก  :-*

#4 born_free

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• 66 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มิถุนายน 2010 - 04:23 AM

น่าสนใจๆ

#5 pok

• 70 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มิถุนายน 2010 - 06:19 PM

ขอสอบถามเส้นทางครับไปอย่างไร

#6 ตาชอบ

พ่อบ้าน ประ

• ผู้ดูแลเว็บผู้ดูแล OL
  • 2,555 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มิถุนายน 2010 - 06:23 PM

ครับคุณป๊อก

ไฟล์แนบ

#7 pok

• 70 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 มิถุนายน 2010 - 06:29 PM

ขอบคุณครับ  แล้วเค้าฉายหนังกี่โมงหรือ

#8 born_free

• 66 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2010 - 02:23 AM

น้องป๊อกๆ ไปกันมะ เผื่อไม่ได้ใครก็ยังได้กันเอง อิอิ

#9 KCOOL

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 217 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2010 - 05:21 AM

ไปมาแล้ว ด้านได้ อายอด ไม่ต้องเกรงใจใครด้วย มัวแต่ลังเลโดนโฉบไปก่อนเหมื่อนผม แต่บรรยากาศไม่ชวนให้เกิดอารมณ์นัก ผมไปวันธรรมดา
คนน้อยมาก แต่ก็ได้

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2010 - 02:08 PM

โรงหนังนี้ทุกๆท่านคงรู้จักดีนะ

ก่อนอื่นตั้งแต่โรงหนังแถวเยาวราช และเจริญกรุง ระแวกนั้นมีอยู่สองโรงตั้งแต่นั้นมา ก็มีคนไปดูชมกัน มีทุกประเภทด้วยกัน จนมาเป็นโรงหนังที่ชายชอบชายไปดูกันจำนวนไม่น้อย ที่ผมยกตัวอย่างมานั้น เช่นโรงหนังแค๊ปปิตอล โรงหนังนิวแหลมทองไชน่าเทาว์ หรือแหลมทอง ตลอดจนโรงหนังปรินท์เช่นกัน มีผู้คนจำนวนมากหรือน้อยไปชมกัน แต่ก่อนแถวเยาวราชคลองถม สองโรงหนังเป็นคู่แข่งระหว่างผู้ชมที่ชอบเพศเดียวกันมาดูกัน ตอนนั้นโรงหนังแค๊ปปิตอลครองอันดับหนึ่งแทบนั้น ส่วนโรงหนังนิวแหลมทองไชน่าเทาว์นั้น เป็นโรงหนังเล็กๆเท่านั้น ตอนสมัยนั้น ผมก็ไปดูทั้งสองหรือสามโรงด้วยกัน แต่ก็สะดุดที่โรงหนังศรีแหลมทองนั้นเอง เพราะแต่ก่อนมีการฉายหนังโป้แบบชายหญิงจริงๆ เพื่อแข่งขันกับโรงหนังแค๊ปปิตอลนั้นเองที่ฉายหนังธรรมดา และต่อมาก็มีการฉายหนังโป้สลับกับระบำจำมะหญิงสาววัยรุ่นโชวแก้ผ้ากัน แต่มีเฉพาะวันหยุดวันอาทิตย์เท่านั้น การที่มีจำมะหญิงโชว์เปลื่องผ้า แถมมาเดินโชว์ให้ผู้ชมให้จับต้องได้ แล้วแต่คนดูจะให้เงินหรือทริปเป็นค่าตอบแทนครับ ที่จะจับนม หรือจับของสงวนของหญิงสาวที่ให้บริการเดินโชว์รอบพิเศษ ส่วนมากคนดูจะมีคนแก่มากที่สุดในตอนนั้น ทั้งหนุ่ม เด็กวัยรุ่นมากันตรึมเลย จะมีคนชอบเพศเดียวกันก็มีมา เมื่อหมดรอบพิเศษ ก็ไม่มีโชว์ จะมีโชว์แค่สองหรือสามรอบต่อหนึ่งอาทิตย์ครับ จนเป็นที่เลื่องลือสมัยนั้น สมัยนั้นในห้องน้ำจะมีคนดูจะอออยู่ห้องน้ำจำนวนหลายคน ทั้งคนแก่และหนุ่มกันทั้งนั้น แต่ตอนนี้จากการที่โรงหนังแค๊ปปิตอลปิดการฉายหนัง  ก็เลยมีนักเทียวจากโรงหนังแค๊ปปิตอลมาชมกันในโรงหนังศรีแหลมทองไชน่าเทาว์ และต่อนั้นมาก็ไม่มีรายการพิเศษฉายหนังโป้ หรือมีการเดินโชว์จ่ำบะแล้ว เพราะทางการตำรวจเพ่งเล็ง และก็จะมีการฉายหนังชนโรงชั้นหนึ่งเกิดขึ้นมาครับ แต่ก่อนที่นั้งจะเป็นที่นั้งไม้หุ้มเบาะ มีแต่พัดลม ตอนนั้นมีการดูได้ทั้งสองชั้น มีทั้งชั้นบนและชั้นล่างนั้นดูได้ แต่ต่อมาปรับปรุ่งมีแต่ชั้นล่างอย่างเดียว มีการเพิ่มแอร์จนเย็นฉ่ำดี ราคาตั๋วก็เพิ่มขึ้น จนแอร์ใช้ไม่ได้ก็มีแต่พัดลมอย่างเดียว จากราคา ตอนนั้นราคา 25-30 บาท ก็ขึ้นมาเป็น 50 บาทในขณะนั้น ผมไปดูรายครั้ง และก็เป็นแหล่งที่ว่าเป็นแหล่งที่ชายสูงอายุมาดูกันตั้งแต่โรงหนังแค๊ปปิตอล และย้ายมาที่โรงหนังศรีแหลมทองไซน่าเทาว์แห่งนี้ และขณะนั้นก็มีอาแป๊ะ อาเจ๊กมาดูโรงหนังนี้ดังเดิมแล้ว ก็เลยมีผู้อายุที่เป็นคนจีนมาชมกัน และต่อมาก็มีคนสูงอายุคนไทยก็มาดูด้วยครับ ผมก็เคยมีคนทั้งไทย และจีนที่มีอายุมาคุย และมีการกระทำนอกเหนือต่างที่ชม ไม่ต้องบรรยายก็คงรู้กันนะ แต่ตอนนี้ก็นึกถึงอดีตที่ผ่านมา และได้เคยไปมาหลายครั้ง ทั้งสามโรงหนั้งที่กล่าวอ้างมานั้น ก็คงให้สมาชิกคงได้รู้พอสังเขป และติดชมที่จะไปนะ บ้างที่สมาชิกบ้างท่านก็คงไปมาแล้ว ตอนนี้คงเปลี่ยนแปลงขึ้น แต่สถาพคงไม่ดีเหมือนเก่า แต่ก่อนมีแอร์ พื้นที่กว้าง มีการดูหนังได้สองชั้นนะ แต่เดี๋ยวนี้มีแค่ชั้นล่างชั้นเดียวเท่านั้น สภาพอาจทรุดโทรมบ้าง อาจมีห้องน้ำเพิ่มชั้นล่าง แต่ก่อนเข้าห้องน้ำได้สองชั้นนะครับ ผมก็เล่าที่เคยไปมาครับสมาชิก ก็คงหวังว่าทีมงานบางท่านคงได้ไปมาก็คงมี ส่วนตาชอบ ตาเอส ก็อย่าลืมไปสัมผัสด้วยต้วเอง ถ่ายรูปมาแสดง ก็จะทำให้เวปนี้มีสีสันกว่าเดิม 

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 04 มิถุนายน 2010 - 04:27 PM

โรงหนังนี้ทุกๆท่านคงรู้จักดีนะ
[attach=1]
[attach=2][attach=4][attach=3]
ก่อนอื่นตั้งแต่โรงหนังแถวเยาวราช และเจริญกรุง ระแวกนั้นมีอยู่สองโรงตั้งแต่นั้นมา ก็มีคนไปดูชมกัน มีทุกประเภทด้วยกัน จนมาเป็นโรงหนังที่ชายชอบชายไปดูกันจำนวนไม่น้อย ที่ผมยกตัวอย่างมานั้น เช่นโรงหนังแค๊ปปิตอล โรงหนังนิวแหลมทองไชน่าเทาว์ หรือแหลมทอง ตลอดจนโรงหนังปรินท์เช่นกัน มีผู้คนจำนวนมากหรือน้อยไปชมกัน แต่ก่อนแถวเยาวราชคลองถม สองโรงหนังเป็นคู่แข่งระหว่างผู้ชมที่ชอบเพศเดียวกันมาดูกัน ตอนนั้นโรงหนังแค๊ปปิตอลครองอันดับหนึ่งแทบนั้น ส่วนโรงหนังนิวแหลมทองไชน่าเทาว์นั้น เป็นโรงหนังเล็กๆเท่านั้น ตอนสมัยนั้น ผมก็ไปดูทั้งสองหรือสามโรงด้วยกัน แต่ก็สะดุดที่โรงหนังศรีแหลมทองนั้นเอง เพราะแต่ก่อนมีการฉายหนังโป้แบบชายหญิงจริงๆ เพื่อแข่งขันกับโรงหนังแค๊ปปิตอลนั้นเองที่ฉายหนังธรรมดา และต่อมาก็มีการฉายหนังโป้สลับกับระบำจำมะหญิงสาววัยรุ่นโชวแก้ผ้ากัน แต่มีเฉพาะวันหยุดวันอาทิตย์เท่านั้น การที่มีจำมะหญิงโชว์เปลื่องผ้า แถมมาเดินโชว์ให้ผู้ชมให้จับต้องได้ แล้วแต่คนดูจะให้เงินหรือทริปเป็นค่าตอบแทนครับ ที่จะจับนม หรือจับของสงวนของหญิงสาวที่ให้บริการเดินโชว์รอบพิเศษ ส่วนมากคนดูจะมีคนแก่มากที่สุดในตอนนั้น ทั้งหนุ่ม เด็กวัยรุ่นมากันตรึมเลย จะมีคนชอบเพศเดียวกันก็มีมา เมื่อหมดรอบพิเศษ ก็ไม่มีโชว์ จะมีโชว์แค่สองหรือสามรอบต่อหนึ่งอาทิตย์ครับ จนเป็นที่เลื่องลือสมัยนั้น สมัยนั้นในห้องน้ำจะมีคนดูจะอออยู่ห้องน้ำจำนวนหลายคน ทั้งคนแก่และหนุ่มกันทั้งนั้น แต่ตอนนี้จากการที่โรงหนังแค๊ปปิตอลปิดการฉายหนัง  ก็เลยมีนักเทียวจากโรงหนังแค๊ปปิตอลมาชมกันในโรงหนังศรีแหลมทองไชน่าเทาว์ และต่อนั้นมาก็ไม่มีรายการพิเศษฉายหนังโป้ หรือมีการเดินโชว์จ่ำบะแล้ว เพราะทางการตำรวจเพ่งเล็ง และก็จะมีการฉายหนังชนโรงชั้นหนึ่งเกิดขึ้นมาครับ แต่ก่อนที่นั้งจะเป็นที่นั้งไม้หุ้มเบาะ มีแต่พัดลม ตอนนั้นมีการดูได้ทั้งสองชั้น มีทั้งชั้นบนและชั้นล่างนั้นดูได้ แต่ต่อมาปรับปรุ่งมีแต่ชั้นล่างอย่างเดียว มีการเพิ่มแอร์จนเย็นฉ่ำดี ราคาตั๋วก็เพิ่มขึ้น จนแอร์ใช้ไม่ได้ก็มีแต่พัดลมอย่างเดียว จากราคา ตอนนั้นราคา 25-30 บาท ก็ขึ้นมาเป็น 50 บาทในขณะนั้น ผมไปดูรายครั้ง และก็เป็นแหล่งที่ว่าเป็นแหล่งที่ชายสูงอายุมาดูกันตั้งแต่โรงหนังแค๊ปปิตอล และย้ายมาที่โรงหนังศรีแหลมทองไซน่าเทาว์แห่งนี้ และขณะนั้นก็มีอาแป๊ะ อาเจ๊กมาดูโรงหนังนี้ดังเดิมแล้ว ก็เลยมีผู้อายุที่เป็นคนจีนมาชมกัน และต่อมาก็มีคนสูงอายุคนไทยก็มาดูด้วยครับ ผมก็เคยมีคนทั้งไทย และจีนที่มีอายุมาคุย และมีการกระทำนอกเหนือต่างที่ชม ไม่ต้องบรรยายก็คงรู้กันนะ แต่ตอนนี้ก็นึกถึงอดีตที่ผ่านมา และได้เคยไปมาหลายครั้ง ทั้งสามโรงหนั้งที่กล่าวอ้างมานั้น ก็คงให้สมาชิกคงได้รู้พอสังเขป และติดชมที่จะไปนะ บ้างที่สมาชิกบ้างท่านก็คงไปมาแล้ว ตอนนี้คงเปลี่ยนแปลงขึ้น แต่สถาพคงไม่ดีเหมือนเก่า แต่ก่อนมีแอร์ พื้นที่กว้าง มีการดูหนังได้สองชั้นนะ แต่เดี๋ยวนี้มีแค่ชั้นล่างชั้นเดียวเท่านั้น สภาพอาจทรุดโทรมบ้าง อาจมีห้องน้ำเพิ่มชั้นล่าง แต่ก่อนเข้าห้องน้ำได้สองชั้นนะครับ ผมก็เล่าที่เคยไปมาครับสมาชิก ก็คงหวังว่าทีมงานบางท่านคงได้ไปมาก็คงมี ส่วนตาชอบ ตาเอส ก็อย่าลืมไปสัมผัสด้วยต้วเอง ถ่ายรูปมาแสดง ก็จะทำให้เวปนี้มีสีสันกว่าเดิม 

ไฟล์แนบ

#12 pok

• 70 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 มิถุนายน 2010 - 09:12 AM

มีแบบเกย์แสดงออกแบบประเจิดประเจ้อ บ้างไหมถ้ามีผมคงไม่ไปครับเพราะอารมณ์ผมไม่ใช่ประเภทนั้น  ใครเคยไปบอกบ้าง ขอบคุณครับ

#13 winwin

ผู้สนับสนุ

• VIPผู้สนับสนุนเว็ป
  • 832 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 มิถุนายน 2010 - 10:05 AM

ครับคุณป๊อก

ว่าจะมาลงให้เพิ่มเติม  แต่ตาชอบลงให้แล้ว  ขอบคุณครับ

////
ภาพคนอ้วน 2 คนนี้ ไม่ใช่ในโรงหนังนี้หรอกครับ...คงเป็นภาพจากที่อื่นที่อาหวังนำมาประกอบ...

#14 tab

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 183 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 มิถุนายน 2010 - 08:06 PM

เคยไปที่พหลโยธินมา 2-3 ครั้ง แห้วตลอด คือ ไม่มีใครมาสนใจเรา และเราก็ไม่กล้าไปยุ่งกับใคร
ลองไปไชน่าทาวน์ดูครั้งแรก ประสบความสำเร็จเลย
รู้สึกเหมือนเป็นที่ของเหล่าสว. ซึ่งไม่ต้องเล่นตัวกันมาก

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 19 มิถุนายน 2010 - 04:03 PM

ไปมาแล้วครับ ไม่ต้องรอฟลุ๊คหรอกครับ มีเยอะถูกชะตาใครก็คุยกันได้  ถ้าชอบแนวลุงๆ นะครับ หนุ่มใหญ่ก็เยอะ แต่วัยรุ่นไม่มีนะ น้อยมาก  :-*

งั้นเดี๋ยวผมไปเป็นวัยรุ่นให้นะ  :-*

#16 chot

รองผู้ใหญ่บ้าน

• 261 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 มิถุนายน 2010 - 03:55 PM

:-\ เพิ่งไปมา 20 มิ.ย.  รู้สึกคนจะเยอะกว่าเดิม มีแต่รุ่น 40 up ส่วนมาก  ชอบใครก็เลือกได้ อาจจะรู้ข่าวจากเวปก็ได้เลยไปเยอะ
ใครที่ชอบแนวลุง คงไม่ผิดหวัง  เด็กๆ หายากครับ :-*

#17 Guest_tono_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 24 มิถุนายน 2010 - 04:21 PM

อ้าวไปวันเดียวกันเลยคุณ CHOT คนที่สวมแว่นตาใช่ไหม

#18 M28

• 214 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 มิถุนายน 2010 - 05:04 PM

อยากไปมั่งจัง มี 60+ ไหมคับ  :-* :-*

#19 mold

เด็กม.ต้น

• 108 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 มิถุนายน 2010 - 03:12 PM

ไปมาเมือ่ต้นเดือนพฤษภา 53 ได้มาหนึ่งคน อายุราวๆ 30  กว่าๆ  หัวบานมาก ยังคิดถึงน้องคนนี้อยู่ เสียดายไม่ได้ขอเบอร์ไว้

#20 Karoon P

OL Meeting ครั้งที่

• Exclusive OL Meetingผู้มาร่วมงาน OL Meeting
  • 114 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 กรกฎาคม 2010 - 12:11 AM

อันนี้ขอเตือนเพื่อน ๆ นิดนึงนะคะว่า เวลาทำอะไรกับใครต้อง "ป้องกัน" ให้ดีนะคะ เพื่อนตู่อยู่แถวเยาวราช เขาบอกว่าคุณพ่อเขาเสียด้วยโรคเอดส์น่ะค่ะ (RIP) เพราะผู้เฒ่าแถวเยาวราชชอบไปโรงน้ำชาและเที่ยวผู้หญิงราคาถูก ๆ (สู้เราก็ไม่ได้เนอะ เพราะเราฟรี) ซึ่งเป็นโรคต่าง ๆ เยอะมาก (แต่เราก็เคยไปโรงหนังที่ว่านี้นะ ครั้งแรกที่ไปคือตอนเรียน ซึ่งตอนนั้นคบกับแฟนคนแรก ซึ่งเป็นคนไทย) คือไปบัวให้แฟนค่ะ เป็นสถานที่ที่เรากับแฟนคนแรกมีอะไรกันเป็นครั้งแรกค่ะ หลังจากนั้น ก็เคยไปอีกครั้งนึง และมีหนุ่มชวนเข้าห้องน้ำค่ะ หนุ่มคนนี้เขาบ้านม เขาให้ตู่ถอดเสื้อกับยกทรงและชักให้น้าของเขารดนมตู่ แค่นั้น ไม่มีเพศสัมพันธ์กันค่ะ