ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

มีคนชอบล้อแมกรถยนต์ไหมนะ

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 kone

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 85 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 มิถุนายน 2013 - 04:47 PM

ตอนนี้เก็บตังซื้อล้อแมกรถยนต์ ไม่รุ้ว่าจะใส่แบบไหนดี รบกวนเซียนแต่งรถตอบทีนะครับ

#2 jaru

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• 204 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 มิถุนายน 2013 - 09:44 AM

ผมไม่ใช่เซียนแต่อยากแนะนำว่าเอาตามที่เราชอบที่สุดครับ เลือกแบบที่ชอบแล้วให้ร้านเขาลองใส่ให้ดูแล้วลองดูว่าเข้ากับรถเราไหมบางครั้งแบบที่เราชอบที่สุดอาจจะไม่เหมาะกับรถเราที่สุดก็ได้ครับ

เมื่อเปลี่ยนความคิด ชีวิตก็เปลี่ยน

#3 kone

เจ้าบ้าน OlderMan Lover

• 85 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 มิถุนายน 2013 - 05:39 PM

ขอบคุณมากๆนะครับ  คุณ jaru   เดี๋ยวจะลองทำตามที่แนะนำนะครับ  แต่ขอเวลาเก็บตังแปปนะครับ   555555   มองกาลไกลไปไหมนะผมยังไม่มีตังเลย