ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

แนะนำหนังเรด R +ช่วยผมหาทีครับ!! TT

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Bank_ChubThai

เกรียนเทพ �

• เด็ก ม.ต้น
  • 296 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 มกราคม 2013 - 01:42 AM

ผมไปเจอมาในเว็บโป้เว็บนึงเค้ามีแต่คัดซีนที่ตัดเนื้อเรื่องออกไป เห็นแล้วชอบมาก เป็นหนังเกย์น่ะครับ

ชื่อเรื่อง The King of Escape แต่ผมหาโหลดแบบ Full Movies ไม่ได้เลย

ดูใน Youtube เค้าก็ตัด Sex Scene ออกไปหมด ใครเจอลิ้งโหลด ช่วยบอกต่อทีคร้าบ

ขอบคุณคร้าบ :goodnight:

ทีเด็ดอยู่นาทีที่ 11 และนั้นเป็นแค่ส่วนหนึ่งในหนัง ยังมีฉากแบบนั้นอีกเยอะน่ะครับ

_________________________________________________________________________________________________

#2 Bank_ChubThai

เกรียนเทพ �

• 296 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 มกราคม 2013 - 05:48 PM

เงียบจัง.... - -"

_________________________________________________________________________________________________

#3 Cola

รักคนมีอายุครับ

• 119 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 มกราคม 2013 - 09:33 PM

เหมือน ผม จะ เคย ดู นะครับ ไม่มี ไร เลย เห็น เป็น ฉาก ๆ อ่ะครับ ส่วนมากจะ ชาย หญิง แต่ คู่ สุด ท้าย พี่ อ้วน โดน ชาย แก่ นวดเข้าให้ !!!!

#4 Bank_ChubThai

เกรียนเทพ �

• 296 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 มกราคม 2013 - 11:36 PM

ออ ครับผม