ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอความกรุณา(ใครตอบกระทู้แบบสั้น-มักง่าย)จากแอดมิน

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 21 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#21 supanut

รองผู้ใหญ่บ้าน บ้านOlderMan Lover

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 กุมภาพันธ์ 2013 - 06:50 AM

ขอเสนอแนะนะครับ สมาชิกบางท่านก็โพสขอบคุณไม่กี่ประโยค ไม่น่าจะขัดต่อระเบียบของบอร์ดนะครับ ซึ่งแต่ละท่านก็มีคะแนนความประพฤติควบคุมอยู่แล้ว สมาชิกที่ไม่ต้องการเปิดเผยตัวก็ไม่กล้าโพสแบบไม่สร้างสรร ซึ่งจะถูกเตือน

รับทราบตามกฏระเบียบของบอร์ดและยินดีให้ความร่วมมือครับ

#22 chaiya

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 330 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 มีนาคม 2013 - 01:43 PM

คับผม จะพยายามทำตามคับผม