ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอความกรุณา(ใครตอบกระทู้แบบสั้น-มักง่าย)จากแอดมิน

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 21 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ตาชอบ

พ่อบ้าน ประ

• ผู้ดูแลเว็บผู้ดูแล OL
  • 2,555 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 07:12 AM

กรณีที่มีผู้ตอบกระทู้ในเว็บแบบสั้นๆ เช่น

thank ชอบ อ่ะ ครับ น่า ว๊าวๆ 555

ข้อความ อื่นๆที่ไม่สร้างสรร

และสัญลักษณ์ตัวแสดงอาการแบบโดดๆ(หรือไม่มีข้อความ)

ทางทีมงานพบเห็นจะลบออกจากกระทู้นั้นๆทันที
จึงแจ้งมาเพื่อทราบร่วมกันด้วยนะครับ

เพิ่มเติม*******
กรณีที่ยูสใด ยังใช้ข้อความสั้นๆ แบบเดิมๆ หรือปั๊มกระทู้
แอดมินสามารถตรวจสอบได้จากข้อมูลโพสของสมาชิกนั้นๆ
จะถืออยู่ในข่ายปั๊มกระทู้ จะถูกลบออกจากสมาชิกทันที
ภาพที่โพสต์

#2 La Vie En Rose BBoyce

[email protected]

• กำลังจะลบออกจากระบบ
  • 447 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 08:28 AM

อันนี้เป็นกฏใช่ไหมครับ !!! ข้อบังคับเยอะจังเลยครับ ??? (นึกว่า การคอมเม้นต่างๆเป็นเรื่องสิทธของบุคคลว่าจะสั้นหรือยาวเพียงแต่อยู่ในข้อความที่สุภาพ eieiei !!! ~~ ดูอย่างเดียว no comment เดี๋ยวโดนว่า)

รับทราบแล้วครับ ภาพที่โพสต์

Earth angel . . . . . Mr.Bboyce !! Nice to see u guys !

#3 ชราชน = คนชรา

เจต

• 1,289 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 10:00 AM

รับทราบครับ

ผู้ใหญ่วัยมันส์ 53/170/75

ขาว ตี๋ อวบ

เอาชาย ได้ เอาหญิงได้ ให้ชายเอาได้

(สารพัดประโยชน์จริงๆ...555)

6.5*6

http://www.oldermanl...งนี้ครับ/page-3 ลำดับที่43 ครับ

http://www.oldermanl...-16#entry404146

#4 ตาชอบ

พ่อบ้าน ประ

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 10:12 AM

อันนี้เป็นกฏใช่ไหมครับ !!! ข้อบังคับเยอะจังเลยครับ ??? (นึกว่า การคอมเม้นต่างๆเป็นเรื่องสิทธของบุคคลว่าจะสั้นหรือยาวเพียงแต่อยู่ในข้อความที่สุภาพ eieiei !!! ~~ ดูอย่างเดียว no comment เดี๋ยวโดนว่า)

รับทราบแล้วครับ ภาพที่โพสต์

ถึงแม้ระเบียบมากขึ้นหรืออาจดูว่าจุกจิก รวมทั้งสิทธิการตอบที่ไม่สร้างสรรก็ตาม

แต่เพื่อความเป็นระเบียบในการนำเสนอไม่ว่าจะเป็นการเปลืองพื้นที่กระทู้

เป็นที่รำคาญกับการค้นดูเนื้อหา (มีผู้แจ้งpm มาให้พิจารณา)

รวมทั้งการแจ้งเตือน จึงโปรดเข้าใจคนทำเว็บด้วยนะครับ
ภาพที่โพสต์

#5 tongdee

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• 1,814 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 03:38 PM

ถึงแม้ระเบียบมากขึ้นหรืออาจดูว่าจุกจิก รวมทั้งสิทธิการตอบที่ไม่สร้างสรรก็ตาม

แต่เพื่อความเป็นระเบียบในการนำเสนอไม่ว่าจะเป็นการเปลืองพื้นที่กระทู้

เป็นที่รำคาญกับการค้นดูเนื้อหา (มีผู้แจ้งpm มาให้พิจารณา)

รวมทั้งการแจ้งเตือน จึงโปรดเข้าใจคนทำเว็บด้วยนะครับ

เห็นด้วยครับ บางที comment โดยใช้ตัวสัญลักษณ์ ก็ไม่เข้าใจความหมายและเจตนาของคนที่ตอบครับ

#6 loongtop

กำนัน บ้านOlderMan Lover

• เด็ก ม.ต้น
  • 3,682 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 กรกฎาคม 2012 - 09:26 PM

รับทราบคับ

#7 La Vie En Rose BBoyce

[email protected]

• 447 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 กรกฎาคม 2012 - 11:42 PM

จ๊ะ !!! แต่ก็มีข้อความสั้น ๆ ๆ เยอะแยะเหมือนเดิมอ่ะครับ จะลบไหวเหรอครับ ภาพที่โพสต์

Earth angel . . . . . Mr.Bboyce !! Nice to see u guys !

#8 TAWAN/ck

ผู้ใหญ่บ้าน

• สายตรวจ
  • 211 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 กรกฎาคม 2012 - 10:51 AM

จ๊ะ !!! แต่ก็มีข้อความสั้น ๆ ๆ เยอะแยะเหมือนเดิมอ่ะครับ จะลบไหวเหรอครับ ภาพที่โพสต์

ภาพที่โพสต์ ดูโพสของสมาชิกนั้นๆ ว่ามักง่ายไหมครับ

#9 ตาชอบ

พ่อบ้าน ประ

โพสต์เมื่อ 14 กรกฎาคม 2012 - 05:07 PM

จากสมาชิกที่เข้ามาเว็บปัจจุบันมากมายร่วม 5000 คนแล้วครับ
การใช้งานบอร์ดต่างๆมากขึ้น จำเป็นต้องจำกัด ความเหมาะสม
กับพื้นที่ในการนำเสนอของเว็บบอร์ด ยังเกิดปัญหากับการเข้าใช้เว็บด้วย

หากไม่ปฎิบัติตามหรือมีการจงใจให้เกิดปัญหาต่างๆกับเว็บ
ก็เป็นสิทธิของทีมงานที่ต้องดำเนินการ.

แอดมินบางท่านได้ดำเนินการกับสมาชิกดังกล่าวไปบ้างแล้ว

กรณีที่สมัครสมาชิกใหม่ทางเว็บยังสงวนการรับสมาชิกด้วย แจ้งมาเพื่อทราบ
ภาพที่โพสต์

#10 Guest_พจมาน_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 15 กรกฎาคม 2012 - 08:21 AM

ดีฉันว่าคงลบไม่หมดหรอกนะคะ เอางี้ซิคะ ให้แอดมิน(ไม่รู้จะกี่คน) เห็นตรงไหนก็ลบออกไปเลย เอาใจช่วยนะคะ กระทู้ขยะพวกนี้จะได้ถูกขจัดแบบเสี้ยนหนามออกไป อ่านรำคาญสายตามากจริงค่ะ

#11 Guest_นายตัวเล็ก หัวใจใหญ่_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 17 กรกฎาคม 2012 - 07:17 PM

คือว่าผมสมัครไปแ้ล้วครับ แต่ว่าเข้าไปดูอันที่โฟสไม่ได้เลยครับไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ

#12 torm44

tom44

• 324 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 กรกฎาคม 2012 - 05:02 PM

ทำไมถึงไม่สามารถเข้าไปดูกระทู้ที่โพสต์ได้เลย เกิดจากปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ? เมื่อก่อนเข้าไปได้ แต่เดี๋ยวนี้ไม่ ช่วยตอบทีครับ

#13 TAWAN/ck

ผู้ใหญ่บ้าน

• สายตรวจ
  • 211 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 กรกฎาคม 2012 - 07:20 AM

ทำไมถึงไม่สามารถเข้าไปดูกระทู้ที่โพสต์ได้เลย เกิดจากปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ? เมื่อก่อนเข้าไปได้ แต่เดี๋ยวนี้ไม่ ช่วยตอบทีครับ

คุณโพสไป 1 เรื่อง 10 วิธีกำจัดพุง

ไม่แน่ใจตอนนี้เข้าได้หรือยัง หากเข้าทางเฟตบุ๊คที่ผ่านมาอาจมีปัญหาบ้าง ซึ่งคุณPeter ก็ได้แก้ไขแล้วครับ

#14 ชนาวิท จินดาคำ

ถูกปฏิเสธจ

• ถูกแบน
  • 28 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 กรกฎาคม 2012 - 08:43 PM

ของผมนี้ซิรหัสข้างในระบบออกก็ไม่ได้เข้าบอร์ดก้ไม่ได้รหัสอันเก่าอ่ะครับ

#15 Guest_Kriszilla Kris_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 09 สิงหาคม 2012 - 01:22 AM

รับทราบแล้วครับ เพิ่งมาใหม่วันแรก

#16 Guest_win23448_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 21 กันยายน 2012 - 04:49 PM

รับแซ่บฮ๊าฟ

#17 Satasit Nonphayorm

รองกำนัน บ้านOlderMan Lover

• 509 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 กันยายน 2012 - 05:12 PM

ครับผม ขอบคุณที่แจ้ง

#18 Guest_handsome007_*

• ขาจร

โพสต์เมื่อ 21 กันยายน 2012 - 10:06 PM

มีข้อความสั้น ๆ ๆ ถูกลบเพราะอะไร ครับ แล้วต้องโพสยังไงละ บอกด้วยดิ

ไม่อยากโพส อ่านอย่างเดียว จะโดนแบนด้วยหรือป่าวละครับ

คุณโพสไป 1 เรื่อง 10 วิธีกำจัดพุง

ไม่แน่ใจตอนนี้เข้าได้หรือยัง หากเข้าทางเฟตบุ๊คที่ผ่านมาอาจมีปัญหาบ้าง ซึ่งคุณPeter ก็ได้แก้ไขแล้วครับ

ไม่อยากโพส อ่านอย่างเดียว จะโดนแบนด้วยหรือป่าวละครับ

#19 Wat Krub

ลูกบ้าน OlderMan Lover

• 23 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 มกราคม 2013 - 03:11 AM

เพิ่งเข้ามาอ่าน เข้าใจละ จะปฎิบัติตามครับ

#20 peptein

ลีลาเด็ด แถมยัง limited edition

• เด็ก ม.ต้น
  • 1,140 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 กุมภาพันธ์ 2013 - 01:41 AM

ผมโพสสั้นประจำเลยครับ ขอบคุณที่แจ้งมานะครับ จะนำไปปฏิบัติครับ
แต่เจตนาผมเวลาโพสเนี่ย ผมเผื่อไว้วันหลังกลับมาดู จะได้หาง่ายๆอะครับ